Ma'aikata kai tsaye 1t-10 Ton Digital Weighing Crane Scale

Takaitaccen Bayani:

Ma'aunin crane na dijital mara waya
Samfurin samfurin: OCS1t ~ 30t
Rage: 1t ~ 30t
Ikon nesa mara waya mai nauyi mai nauyi tare da nuni
Saka idanu tare da zaɓin tikitin bugawa
Babban daidaito daidai


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Don ƙirƙirar ƙarin fa'ida ga masu amfani shine falsafar kamfaninmu;abokin ciniki girma ne mu aiki chase for Factory kai tsaye 1t-10 Ton Digital Auna Crane Scale, Mun bi zuwa ga ka'idar "Sabis na Standardization, don cika Abokan ciniki' Bukatun".
Don ƙirƙirar ƙarin fa'ida ga masu amfani shine falsafar kamfaninmu;haɓaka abokin ciniki shine aikin neman aikin muMa'aunin Crane na China da Ma'aunin Lantarki, Kamfaninmu zai ci gaba da bauta wa abokan ciniki tare da mafi kyawun inganci, farashin gasa da bayarwa na lokaci & mafi kyawun lokacin biyan kuɗi!Muna maraba da gaske abokai daga ko'ina cikin duniya don ziyarta& ba da haɗin kai tare da mu da haɓaka kasuwancinmu.Idan kuna sha'awar kayanmu, ku tabbata ba ku yi shakkar tuntuɓar mu ba, za mu yi farin cikin samar muku da ƙarin bayani!

Bayanin Sikelin Crane

Sabbin ma'auni na Crane - mafita mafi girman layi don duk buƙatunku masu nauyi.Tare da daidaiton jagorancin masana'antu, dorewa da sauƙin amfani, wannan samfurin ya dace don aikace-aikacen masana'antu da yawa.

Bari mu dubi fasali da fa'idodin wannan ma'aunin Crane mai inganci.

Da fari dai, ma'aunin Crane yana alfahari da daidaito na musamman.Yana ba da damar iya aiki har zuwa ton 50 tare da daidaito na 0.02%.Wannan matakin daidaito yana tabbatar da cewa ma'aunin ku koyaushe daidai ne, yana kawar da duk wani zato ko kurakurai.

Bugu da kari, an gina wannan sikelin Crane don ɗorewa.An gina shi da kayan aiki masu ƙarfi don jure wa ƙaƙƙarfan aiki mai nauyi, kuma an tsara shi don yin aiki daidai ko da a cikin mafi munin yanayi.

Wani mahimmin fa'idar wannan sikelin Crane shine sauƙin amfani.Ya zo tare da babban nuni, mai sauƙin karantawa da sarrafawa mai hankali wanda ke sauƙaƙa aiki, har ma ga waɗanda ba su da gogewa ta farko tare da kayan aunawa.Hakanan ya haɗa da baturi mai caji da caja, don haka zaka iya amfani dashi na tsawon lokaci ba tare da wani tsangwama ba.

Wani muhimmin fasali na wannan sikelin Crane shine haɓakarsa.Ana iya amfani da shi don aikace-aikace iri-iri, gami da auna manyan abubuwa kamar manyan motoci, injinan masana'antu da sauran abubuwa masu nauyi.Wannan ya sa ya zama kayan aiki mai mahimmanci don amfani da su a masana'antu kamar masana'antu, sufuri, da kayan aiki.

Don tabbatar da samun mafi kyawun ma'aunin Crane ɗinku, ya zo tare da cikakken garanti da kewayon na'urorin haɗi na zaɓi, gami da sarƙaƙƙiya da ƙugiya, latches aminci da sarrafawa mai nisa.Waɗannan ƙarin add-ons da zaɓuɓɓukan gyare-gyare suna taimakawa don daidaita samfurin zuwa takamaiman buƙatun ku kuma tabbatar da cewa ya dace da bukatun kasuwancin ku.

A ƙarshe, an tsara ma'aunin Crane tare da aminci a zuciya.Ya haɗa da kima da ƙananan alamun baturi, da kuma fasalulluka na kariya kamar aikin kashewa ta atomatik da tsarin hana karkatarwa, don hana hatsarori da tabbatar da amincin ƙungiyar ku.

Ma'auni na Crane shine mafita mai aunawa na sama-da-layi wanda ke ba da haɗuwa da daidaito, dorewa, sauƙin amfani, haɓakawa da aminci.Ko kuna auna manyan abubuwa, jigilar kaya masu nauyi ko aiki a kowace masana'antu inda daidaito da aminci ke da mahimmanci, wannan ma'aunin Crane shine cikakken kayan aiki don aikin.

Siffofin

1.The kayan aiki iya mugun sarrafa sikelin jiki canza inji.
2. Kayan aiki na iya gyara mita na sikelin jiki (64 maki).
3. Ana iya canza mitar mai watsawa ta hanyar kayan aiki.
4. Kayan aiki na iya duba ƙarfin baturi na jikin sikelin
5. Ana iya daidaita kayan aikin ba tare da waya ba a jikin sikelin
6. Kayan aiki na iya saita yanayin nunin allo
7. Kayan aiki na iya samar da menu na taimako na hankali
8. An sanye shi da babban allon watsa dijital mara waya

Siffofin tsarin

1, babban allon ɗigon allo matrix LCD nuni, na iya nuna Sinanci, Ingilishi, alamomi daban-daban, da sauransu, shigar da duk haruffan Sinanci, nunin ya fi fahimta kuma a sarari.
2. Tare da nuni na baya, yana da sauƙin amfani ba tare da hasken wuta ba.
3. Kuna iya shigar da layi 10 a lokacin da kuka shigar da take, kamar sunan kamfani, awo, samfurin karfe, da dai sauransu, kuma za a buga haruffan da aka shigar ta atomatik lokacin da aka kunna tambaya;
4. Kayan aiki yana da aikin kashewa ta atomatik.
5. Tattaunawar na'ura na na'ura, cikakken madaidaicin maɓalli, yawan ayyuka na atomatik, saitunan sabani, sarrafa bayanai masu wadata, nau'in ajiya da bugu.
6. Tare da aikin ajiyar ajiya, yana iya adana nau'ikan kayayyaki 100, kuma ƙimar ƙimar fam 99 na kowane nau'in kaya shine sau 1664.AC da DC dual-amfani, ginanniyar da'irar caji, caji ta atomatik tare da ikon AC, da'irar agogo na ainihi, kariyar gazawar wuta.
7. Ana iya yin ma'aunin ma'auni mara kyau na ci gaba, tare da tarawa da ayyukan ragi.
8. Ayyukan ƙararrawa da yawa, lokacin da aka yi nauyi, ana nuna ƙararrawar buzzer na “overload” a sama.Ƙarƙashin wutar lantarki yana nuna riƙe bayanai, kuma bayanan mita don saitawa da aunawa bayan rufewa ana iya kiyaye su.
9. Gina-ginen micro printer, buga nau'ikan nau'ikan nau'ikan fatun fam, ɗigo matrix printer, na iya buga ma'auni na ƙasar Sin duka I, II, haruffan Sinanci, Turanci, lambobi da alamomi daban-daban.
10. Mai karɓar mitar kira da aka gina a ciki, wanda zai iya amfani da ƙirar mitar madannai, kuma kayan aikin na iya zama cikakke musanya, ta amfani da mitocin ƙasashen duniya na 230NHz da 450MHz.
11. Sabuwar shigarwar farashin naúrar na iya ƙididdige adadin farashin kayayyaki ta atomatik kuma sauƙaƙe siyarwa da siyan kaya.
12. Serial dubawa yanayin: RS-232, 20MA halin yanzu madauki shigar, daidaitaccen RS-232 dubawa da kwamfuta cibiyar sadarwa sadarwa.

Bayanan fasaha

Daidaiton ƙima Yi biyayya da daidaitattun ma'auni na Class III na duniya
Nuna saurin sabuntawa 6 sau / s (daidaita yadda ake buƙata)
Jikin sikelin yana gudu sau ɗaya ci gaba da aiki awa 40
Nisa watsa mara waya Ba kasa da mita 200 ba lokacin da babu cikas
Yanayin yanayin aiki -10> 50 ℃
dangi zafi <95% RH
Band mitar rediyo 230MHz ko 450MHz
Ma'aunin wutar lantarki na jiki 6V/4.5AH batirin gubar-acid
Mai nuna wutar lantarki 6V/2800mAh Nickel-metal hydride baturi

daki-daki

cikakkun bayanai
cikakkun bayanai
Don ƙirƙirar ƙarin fa'ida ga masu amfani shine falsafar kamfaninmu;abokin ciniki girma ne mu aiki chase for Factory kai tsaye 1t-10 Ton Digital Auna Crane Scale, Mun bi zuwa ga ka'idar "Sabis na Standardization, don cika Abokan ciniki' Bukatun".
Factory kai tsayeMa'aunin Crane na China da Ma'aunin Lantarki, Kamfaninmu zai ci gaba da bauta wa abokan ciniki tare da mafi kyawun inganci, farashin gasa da bayarwa na lokaci & mafi kyawun lokacin biyan kuɗi!Muna maraba da gaske abokai daga ko'ina cikin duniya don ziyarta& ba da haɗin kai tare da mu da haɓaka kasuwancinmu.Idan kuna sha'awar kayanmu, ku tabbata ba ku yi shakkar tuntuɓar mu ba, za mu yi farin cikin samar muku da ƙarin bayani!


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana